English| മലയാളം

സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിറ്റികള്‍

 

സ്റ്റാന്റിംഗ്‌ കമ്മിറ്റി മെമ്പര്‍മാര്‍
ധനകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1 . കെ കെ ഷിബു ചെയര്‍മാന്‍
2 . ലളിത മെമ്പര്‍
3 . കെ സി ജയശീലി മെമ്പര്‍
4 . എസ് സതി കുമാര്‍ മെമ്പര്‍
5 . അജിത ആര്‍ മെമ്പര്‍
6 . ഷിബു രാജ് കൃഷ്ണ എം മെമ്പര്‍
7 . സി സുരേന്ദ്രന്‍ മെമ്പര്‍
8 . എസ് എസ് ജയകുമാര്‍ മെമ്പര്‍

  

വികസനകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1 . അനിതകുമാരി എന്‍ കെ ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍
2 . മുരുകന്‍ പി മെമ്പര്‍
3 . ജ്യോതി വര്‍ഗ്ഗീസ് മെമ്പര്‍
4 . ജെ ജോജിന്‍ മെമ്പര്‍
5 . വി എന്‍ ശശികല മെമ്പര്‍
6 . മേരി ഫാത്തിമ മെമ്പര്‍
7 . ഷാമില എസ് മെമ്പര്‍

 

ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1 . കെ പി ശ്രീകണ്ഠന്‍ നായര്‍ ചെയര്‍മാന്‍
2 . അനിത കെ മെമ്പര്‍
3 . ഉഷ എല്‍ മെമ്പര്‍
4 . കലാമങ്കേഷ്ക്കര്‍ സി എസ് മെമ്പര്‍
5 . കെ ശ്യാമള മെമ്പര്‍
6 . പ്രവീണ്‍ കെ എല്‍ മെമ്പര്‍
7 . വി ഹരികുമാര്‍ മെമ്പര്‍

 

ആരോഗ്യകാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1 . ജി സുകുമാരി ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍
2 . സുധ വി മെമ്പര്‍
3 . അശ്വതി വി എസ് മെമ്പര്‍
4 . ആര്‍ വിജയന്‍ മെമ്പര്‍
5 . എല്‍ എസ് ഷീല മെമ്പര്‍
6 . എന്‍ നിര്‍മ്മലാബായി മെമ്പര്‍
7 . ജോളി ജെ മെമ്പര്‍

 

മരാമത്ത് കാര്യസ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1 . സി സജു ചെയര്‍മാന്‍
2 . എ സലിം മെമ്പര്‍
3 . റ്റി എസ് സുനില്‍ കുമാര്‍ മെമ്പര്‍
4 . ജി ബാബുരാജ് മെമ്പര്‍
5 . സുനിത കുമാരി എം മെമ്പര്‍
6 . സൌമ്യ ഡി മെമ്പര്‍
7 . സുരേഷ്കുമാര്‍ ബി മെമ്പര്‍

 

വിദ്യാഭ്യാസ കലാ കായിക കാര്യ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിററി
1 . അലിഫാത്തുമ്മാള്‍ എം ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍
2 . ജയാ ഡാളി എം വി മെമ്പര്‍
3 . എസ് എസ് സ്വപ്നജിത്ത് മെമ്പര്‍
4 . സജിത ആര്‍ മെമ്പര്‍
5 . സത്യരാജ് എസ് മെമ്പര്‍
6 . എന്‍ ഉഷകുമാരി മെമ്പര്‍
7 . ഗീത എസ് മെമ്പര്‍

 

Chairperson : W R HEEBA
Vice Chairman : K K SHIBU

Standing Committee Members

Finance Standing Committee
1 K K SHIBU Chairman‍
2 LALITHA Member‍
3 K C JAYASEELY Member‍
4 S SATHI KUMAR Member‍
5 AJITHA R Member‍
6 SHIBU RAJ KRISHNA M Member‍
7 C SURENDRAN Member‍
8 S S JAYAKUMAR Member‍

Development Standing Committee
1 ANITHA KUMARI N K Chairman‍
2 MURUKAN P Member‍
3 JYOTHI VARGHES Member‍
4 J JOJIN Member‍
5 V N SASIKALA Member‍
6 MARY FATHIMA Member‍
7 SHAMILA S Member‍

Welfare Standing Committee
1 K P SREEKANDAN NAIR Chairman‍
2 ANITHA K Member‍
3 USHA L Member‍
4 KALAMANKESHKAR C S Member‍
5 K SYAMALA Member‍
6 PRAVEEN K L Member‍
7 V HARIKUMAR Member‍

Health Standing Committee
1 G SUKUMARI Chairman‍
2 SUDHA V Member‍
3 ASWATHY V S Member‍
4 R VIJAYAN Member‍
5 L S SHEELA Member‍
6 N NIRMALA BAI Member‍
7 JOLLY J Member‍

Public Works Standing Committee
1 C SAJU Chairman‍
2 A SALIM Member‍
3 T S SUNIL KUMAR Member‍
4 G BABURAJ Member‍
5 SUNITHA KUMARI M Member‍
6 SOUMYA D Member‍
7 SURESH KUMAR B Member‍

Education, Arts & Sports Standing committee
1 ALIFATHUMMAL M Chairman‍
2 JAYA DALI M V Member‍
3 S S SWAPNA JITH Member‍
4 SAJITHA R Member‍
5 SATHYARAJ S Member‍
6 N USHA KUMARI Member‍
7 GEETHA S Member‍